Cholumikizira cha 7/16 Din chapangidwa mwapadera kuti chigwiritsidwe ntchito pa malo olumikizirana akunja m'mafoni (GSM, CDMA, 3G, 4G), chili ndi mphamvu zambiri, kutayika kochepa, magetsi ambiri ogwirira ntchito, magwiridwe antchito abwino osalowa madzi komanso chogwiritsidwa ntchito m'malo osiyanasiyana. N'chosavuta kuyika ndipo chimapereka kulumikizana kodalirika.
Zolumikizira za coaxial za 7-16(DIN) - zolumikizira za coaxial zapamwamba kwambiri zomwe zimakhala ndi kuchepa pang'ono komanso kusinthasintha kwapakati. Kutumiza kwa mphamvu yapakati mpaka yayikulu ndi ma transmitter a wailesi komanso kutumiza kwa PIM kochepa kwa zizindikiro zolandiridwa monga m'malo osungira mafoni ndi ntchito zomwe zimachitika kawirikawiri chifukwa cha kukhazikika kwawo kwamakina komanso kukana kwanyengo.
● IMD yotsika komanso VSWR yotsika imapereka magwiridwe antchito abwino.
● Kapangidwe kodzipangira moto kamatsimikizira kuti kuyika kwake n'kosavuta pogwiritsa ntchito chida chodziwika bwino chamanja.
● Gasket yokonzedwa kale imateteza ku fumbi (P67) ndi madzi (IP67).
● Zolumikizirana zopangidwa ndi phosphor bronze / Ag ndi ma Brass / Tri-Alloy plated bodies zimapereka mphamvu yoyendetsa bwino komanso kukana dzimbiri.
● Zomangamanga Zopanda Waya
● Malo Oyambira
● Chitetezo cha Mphezi
● Kulankhulana ndi Satellite
● Makina a Antena
Chifukwa chiyani tisankhe:
1. Gulu la akatswiri pa kafukufuku ndi chitukuko
Thandizo la mayeso a pulogalamu limatsimikizira kuti simukuvutikanso ndi zida zingapo zoyesera.
2. Mgwirizano wotsatsa malonda
Zinthuzi zimagulitsidwa kumayiko ambiri padziko lonse lapansi.
3. Kulamulira khalidwe molimba
4. Nthawi yotumizira yokhazikika komanso nthawi yoyenera yotumizira.
Ndife gulu la akatswiri, mamembala athu ali ndi zaka zambiri zogwira ntchito zamalonda apadziko lonse lapansi. Ndife gulu lachinyamata, lodzaza ndi chilimbikitso komanso luso latsopano. Ndife gulu lodzipereka. Timagwiritsa ntchito zinthu zoyenera kuti tikhutiritse makasitomala ndikupeza chidaliro chawo. Ndife gulu lokhala ndi maloto. Maloto athu onse ndi kupatsa makasitomala zinthu zodalirika kwambiri ndikusintha limodzi. Tikhulupirireni, pindulani nonse.

Chitsanzo:TEL-DINF.78LK-RFC
Kufotokozera
Cholumikizira chachikazi cha DIN 7/16 cha chingwe chotayikira cha 7/8″
| Zipangizo ndi Kuphimba | |
| Kulumikizana ndi pakati | Mkuwa wa Siliva Wokutidwa ndi Mkuwa |
| Chotetezera kutentha | TPX |
| Woyendetsa Thupi ndi Wakunja | Mkuwa / Zitsulo zitatu zophimbidwa |
| Gasket | Mphira wa Silicon |
| Makhalidwe Amagetsi | |
| Makhalidwe Osakhazikika | 50 Ohm |
| Mafupipafupi | DC~2.7 GHz |
| Kukaniza Kuteteza | ≥5000MΩ |
| Mphamvu ya Dielectric | 4000 V rms |
| Mphamvu yogwira ntchito | Ma V rms 2700 |
| Kukana kukhudzana pakati | ≤0.4mΩ |
| Kukana kukhudzana ndi kunja | ≤0.2 mΩ |
| Kutayika kwa Kuyika | @DC~2.7GHz ≤0.10dB |
| VSWR | @0.8~1.0GHz ≤1.15;@1.7~2.7GHz ≤1.20 |
| Kuchuluka kwa kutentha | -40~+85℃ |
| Kapangidwe ka makina ndi malo ogwiritsira ntchito | |
| Kulimba | ≥ nthawi 500 |
| Mayeso odzidzimutsa a makina | MIL-STD-202, Njira 213, Mkhalidwe Woyesera G |
| Mayeso a kugwedezeka | MIL-STD-202, Meth. 204, Cond. B |
| Kugwirizana ndi EU RoHS | miyezo |
Malangizo Okhazikitsa N kapena 7 / 16 kapena 4310 Chingwe chosinthasintha kwambiri cha 1 / 2″
Kapangidwe ka cholumikizira: (Chithunzi 1)
A. nati yakutsogolo
B. nati yakumbuyo
C. gasket

Miyeso ya kudula ndi monga momwe chithunzi chikusonyezera (Chithunzi 2), chisamaliro chiyenera kuperekedwa mukadula:
1. Mbali yomaliza ya kondakitala yamkati iyenera kudulidwa.
2. Chotsani zinthu zodetsa monga mkuwa ndi burr kumapeto kwa chingwe.

Kusonkhanitsa gawo lotsekera: Kokani gawo lotsekera mkati mwa kondakitala wakunja wa chingwe monga momwe chithunzi chikusonyezera (Chithunzi 3).

Kupanga nati yakumbuyo (Chithunzi 3).

Phatikizani nati yakutsogolo ndi yakumbuyo mwa kukulunga monga momwe chithunzi chikusonyezera (Zithunzi (5)
1. Musanagwiritse ntchito screw, pakani mafuta opaka pa o-ring.
2. Sungani nati yakumbuyo ndi chingwe zikuyenda bwino, gwirani chipolopolo chachikulu cha thupi la chipolopolo chakumbuyo. gwirani chipolopolo chachikulu cha thupi la chipolopolo chakumbuyo pogwiritsa ntchito wrench ya anyani. Kumanga kwatha.
