Cholumikizira cha 7/16 Din chapangidwa mwapadera kuti chigwiritsidwe ntchito pa malo olumikizirana akunja m'mafoni (GSM, CDMA, 3G, 4G), chili ndi mphamvu zambiri, kutayika kochepa, magetsi ambiri ogwirira ntchito, magwiridwe antchito abwino osalowa madzi komanso chogwiritsidwa ntchito m'malo osiyanasiyana. N'chosavuta kuyika ndipo chimapereka kulumikizana kodalirika.
Zolumikizira za coaxial za 7-16(DIN) - zolumikizira za coaxial zapamwamba kwambiri zomwe zimakhala ndi kuchepa pang'ono komanso kusinthasintha kwapakati. Kutumiza kwa mphamvu yapakati mpaka yayikulu ndi ma transmitter a wailesi komanso kutumiza kwa PIM kochepa kwa zizindikiro zolandiridwa monga m'malo osungira mafoni ndi ntchito zomwe zimachitika kawirikawiri chifukwa cha kukhazikika kwawo kwamakina komanso kukana kwanyengo.
● IMD yotsika komanso VSWR yotsika imapereka magwiridwe antchito abwino.
● Kapangidwe kodzipangira moto kamatsimikizira kuti kuyika kwake n'kosavuta pogwiritsa ntchito chida chodziwika bwino chamanja.
● Gasket yokonzedwa kale imateteza ku fumbi (P67) ndi madzi (IP67).
● Zolumikizirana zopangidwa ndi phosphor bronze / Ag ndi ma Brass / Tri-Alloy plated bodies zimapereka mphamvu yoyendetsa bwino komanso kukana dzimbiri.
1. Yankhani funso lanu mkati mwa maola 24 ogwira ntchito.
2. Kapangidwe kosinthidwa kamapezeka. OEM ndi ODM ndi olandiridwa.
3. Yankho lapadera komanso lapadera lingaperekedwe kwa makasitomala athu ndi mainjiniya athu ophunzitsidwa bwino komanso akatswiri komanso antchito.
4. Nthawi yotumizira mwachangu kuti muyitanitse bwino.
5. Wodziwa bwino ntchito yochita bizinesi ndi makampani akuluakulu omwe alembedwa.
6. Zitsanzo zaulere zitha kuperekedwa.
7. Chitsimikizo cha 100% cha malonda cha malipiro ndi khalidwe.
Mtundu Wolumikizira: DIN
Njira yokhazikitsira: mtundu wa clamp
Jenda: mkazi
Chingwe chofananira: 1-1/4"
| Chiyankhulo | |
| Malinga ndi | IEC 61169-54 |
| Zamagetsi | |
| Kusakhazikika | 50 ohm |
| Kuchuluka kwa nthawi | DC-3GHz |
| VSWR | (DC-3GHz) ≤1.15 |
| PIM (@2-tone×20w) | ≤-155dBC |
| Mphamvu yamagetsi yokhazikika ya dielectric | ≤4000V RMS, 50Hz, pamlingo wa nyanja |
| Kukana kwa Dielectric | ≥10000MΩ |
| Kukana kukhudzana pakati | ≤0.4m Ω |
| Kukana kukhudzana ndi kunja | ≤1.5m Ω |
| Makina | |
| Kugonana kwa nthawi yogonana | ≥ nthawi 500 |
| Ikani ndi chingwe | Chingwe cha coaxial cha 1-1/4" |
| Zipangizo ndi zokutira | |
| Thupi | Chophimba cha mkuwa / Tri-alloy |
| Woyendetsa pakati | Phosphor bronze / Ag plating |
| Dielectric | PTFE |
| Zina | Chophimba cha mkuwa / Tri-alloy |
| Zachilengedwe | |
| Kuchuluka kwa kutentha | -40℃~+85℃ |
| Kusalowa madzi | IP68 |
| Kutsatira malamulo a Rosh | Kutsatira kwathunthu Rosh |
| Kuyesa kwa chifunga cha mchere | Maola 96 |
Tsatanetsatane wa Mapaketi: Zolumikizira zidzayikidwa mu thumba limodzi laling'ono kenako nkuyikidwa m'bokosi limodzi.
Ngati mukufuna phukusi lapadera, tidzachita monga momwe mwafunira.
Nthawi yotumizira: Pafupifupi sabata imodzi.
1. Timayang'ana kwambiri pa RF Connector & RF Adapter & Cable Assembly & Antena.
2. Tili ndi gulu la R&D lamphamvu komanso lopanga zinthu zatsopano lomwe lili ndi luso lapamwamba kwambiri pa ukadaulo wapakati.
Timadzipereka tokha pakupanga zolumikizira zogwira ntchito bwino kwambiri, ndipo timadzipereka kuti tipeze malo otsogola muukadaulo ndi kupanga zolumikizira.
3. Misonkhano yathu ya chingwe cha RF yopangidwa mwamakonda imamangidwa mkati ndikutumizidwa padziko lonse lapansi.
4. Misonkhano ya chingwe cha RF ikhoza kupangidwa ndi mitundu yosiyanasiyana ya zolumikizira ndi kutalika kosiyanakutengera zosowa zanu ndi ntchito zanu
5. Cholumikizira chapadera cha RF, Adapter ya RF kapena msonkhano wa RF Cable ukhoza kusinthidwa.
Chitsanzo:TEL-DINF.114-RFC
Kufotokozera:
Cholumikizira chachikazi cha DIN cha chingwe chosinthika cha 1-1/4″
| Zipangizo ndi Kuphimba | |
| Kulumikizana ndi pakati | Chophimba cha Mkuwa / Siliva |
| Chotetezera kutentha | PTFE |
| Woyendetsa Thupi ndi Wakunja | Mkuwa / aloyi yokutidwa ndi tri-alloy |
| Gasket | Mphira wa Silicon |
| Makhalidwe Amagetsi | |
| Makhalidwe Osakhazikika | 50 Ohm |
| Mafupipafupi | DC~3 GHz |
| Kukaniza Kuteteza | ≥10000MΩ |
| Mphamvu ya Dielectric | 4000 V rms |
| Kukana kukhudzana pakati | ≤0.4mΩ |
| Kukana kukhudzana ndi kunja | ≤1.5 mΩ |
| Kutayika kwa Kuyika | ≤0.12dB@3GHz |
| VSWR | ≤1.15@-3.0GHz |
| Kuchuluka kwa kutentha | -40~85℃ |
| PIM dBc(2×20W) | ≤-160 dBc(2×20W) |
| Chosalowa madzi | IP67 |
Malangizo Okhazikitsa N kapena 7 / 16 kapena 4310 Chingwe chosinthasintha kwambiri cha 1 / 2″ Kapangidwe ka cholumikizira: (Chithunzi 1) A. nati yakutsogolo B. nati yakumbuyo C. gasket
Miyeso ya kudula ndi monga momwe chithunzi chikusonyezera (Chithunzi 2), chisamaliro chiyenera kuperekedwa mukadula: 1. Mbali yomaliza ya kondakitala yamkati iyenera kudulidwa. 2. Chotsani zinthu zodetsa monga mkuwa ndi burr kumapeto kwa chingwe.
Kusonkhanitsa gawo lotsekera: Kokani gawo lotsekera mkati mwa kondakitala wakunja wa chingwe monga momwe chithunzi chikusonyezera (Chithunzi 3).
Kupanga nati yakumbuyo (Chithunzi 3).
Phatikizani nati yakutsogolo ndi yakumbuyo mwa kukulunga monga momwe chithunzi chikusonyezera (Zithunzi (5) 1. Musanagwiritse ntchito screw, pakani mafuta opaka pa o-ring. 2. Sungani nati yakumbuyo ndi chingwe zikuyenda bwino, gwirani chipolopolo chachikulu cha thupi la chipolopolo chakumbuyo. gwirani chipolopolo chachikulu cha thupi la chipolopolo chakumbuyo pogwiritsa ntchito wrench ya anyani. Kumanga kwatha. 
Ngati mukufuna kulumikizana kwa chingwe cha coaxial chapamwamba kwambiri, cholumikizira chachikazi cha RF 7/16 DIN ndiye chisankho chanu chabwino kwambiri. Chogulitsachi chimagwiritsidwa ntchito pa chingwe cha coaxial cha mainchesi 1-1/4 ndipo chingagwiritsidwe ntchito m'njira zosiyanasiyana zolumikizirana ndi kulumikizana.
Cholumikizira chachikazi cha RF 7/16 DIN chimapangidwa ndi zipangizo zapamwamba kwambiri, zotsutsana ndi dzimbiri komanso kukana okosijeni, zomwe zingatsimikizire kudalirika ndi kukhazikika kwa nthawi yayitali. Kapangidwe kake kapamwamba ndi ukadaulo wake zimatsimikizira magwiridwe antchito abwino amagetsi komanso kuyankhidwa pafupipafupi. Chogulitsachi chili ndi mawonekedwe abwino kwambiri amakina ndipo chimatha kupirira kugwiritsa ntchito pafupipafupi komanso mphamvu zambiri. Kuphatikiza apo, cholumikizira chachikazi cha RF 7/16 DIN n'chosavuta kuyika ndikuchotsa, zomwe zingathandize kwambiri magwiridwe antchito.
Cholumikizira chathu chachikazi cha RF 7/16 DIN chikugwirizana ndi miyezo yapadziko lonse lapansi ndipo chapambana mayeso ndi ziphaso zosiyanasiyana, monga chiphaso cha CE ndi chiphaso cha RoHS, kuonetsetsa kuti malondawo ndi abwino komanso odalirika. Kuphatikiza apo, timapereka ntchito zosiyanasiyana zomwe zakonzedwa kuti zikwaniritse zosowa zosiyanasiyana za makasitomala.
Kaya mukufuna kulumikiza zingwe za coaxial pakulankhulana, kulumikizana kapena magawo ena, cholumikizira chachikazi cha RF 7/16 DIN ndi chida chofunikira kwambiri kwa inu. Chifukwa cha khalidwe lapamwamba, kudalirika komanso kugwiritsa ntchito mosavuta, chingakupatseni magwiridwe antchito abwino kwambiri olumikizirana komanso khalidwe labwino kwambiri lolumikizirana.