Cholumikizira cha N Male kupita ku N Male Right Angle Adapter N Type Male RF Connector RF Coaxial Cable Adapter Connector
Telsto RF Connector ili ndi ma frequency osiyanasiyana a DC-3 GHz, imapereka magwiridwe antchito abwino kwambiri a VSWR komanso Low Passive Inter modulation. Izi zimapangitsa kuti ikhale yoyenera kugwiritsidwa ntchito m'malo osungira ma cell, ma distributed antenna systems (DAS) ndi ma cell ang'onoang'ono.
Ma adapter a Coax ndi njira yabwino kwambiri yosinthira mwachangu mtundu wa jenda kapena cholumikizira pa chingwe chomwe chatsekedwa kale.
Cholumikizira cha Telsto RF Coaxial N male kupita ku N male angle adapter chokhala ndi impedance ya 50 Ohm. Chapangidwa molingana ndi ma RF adapter specifications enieni ndipo chili ndi VSWR yokwanira 1.15:1.
Njira zonse ziwiri zochotsera chingwe cha crimp ndi clamp zimagwiritsidwa ntchito pamndandanda uwu.
| Kuchuluka kwa Kutentha | -55~+155°C (Chingwe cha PE -40~+85°C) |
| Kusakhazikika | 50Ω |
| Kugwedezeka | 100m/S2 (10~500Hz), 10g |
| Mafupipafupi | DC-11GHz |
| Kutayika kwa Kuyika | <= 0.24dB/6GHz |
| Kupirira Voltage | 2500V rms pamlingo wa nyanja |
| Ntchito Voteji | 1000Vr.ms pamlingo wa nyanja |
| Kukaniza Kuteteza | >= 5000 MΩ |
| Mphamvu yosungira mtedza wolumikizira | 450N |
| Kulimba | >= 500 (ma cycle) |
| Kukana kukhudzana | Kulumikizana ndi Pakati <=1mΩ |
| Kulumikizana Kwakunja <=1mΩ | |
| Chiŵerengero cha Mafunde Oyimirira a Voltage | Molunjika <= 1.15/6GHz |
| Ngodya yakumanja <= 1.25/6GHz |
● Adaputala yamtundu wa N ya mwamuna kupita ku N ya mwamuna ili ndi thupi la ngodya yakumanja. Adaputala iyi ya ngodya yakumanja ya N ya coax ya mtundu wa N ndi adaputala ya chigongono ya RF ya digiri 90 yakumanja.
● Mtundu: Cholumikizira cha N cha amuna mpaka amuna cha ngodya yakumanja ya digiri 90, Adapta ya M/M, Adapta ya RF Coax Coaxial.
● Imagwiritsidwa ntchito kwambiri pa zida za wailesi ndi zida zolumikizira zingwe za RF coaxial. Imatha kusinthana ndi zinthu zofanana ndi zapadziko lonse lapansi.
● Mtundu: Siliva, Wokutidwa ndi Nikeli.
| Chogulitsa | Kufotokozera | Gawo Nambala |
| Adaputala ya RF | Adaputala ya 4.3-10 Yachikazi kupita ku Din Yachikazi | TEL-4310F.DINF-AT |
| Adaputala ya 4.3-10 Yachikazi kupita ku Din Yachimuna | TEL-4310F.DINM-AT | |
| Adaputala ya 4.3-10 ya Amuna kupita ku Din ya Akazi | TEL-4310M.DINF-AT | |
| Adaputala ya Male kupita ku Din ya Male ya 4.3-10 | TEL-4310M.DINM-AT |

Chitsanzo:TEL-NM.NMA-AT
Kufotokozera
Adaptator ya RF ya N Male kupita ku N Male Right Angle
| Zipangizo ndi Kuphimba | |
| Kulumikizana ndi pakati | Chophimba cha Mkuwa / Siliva |
| Chotetezera kutentha | PTFE |
| Woyendetsa Thupi ndi Wakunja | Mkuwa / aloyi yokutidwa ndi tri-alloy |
| Gasket | Mphira wa Silicon |
| Makhalidwe Amagetsi | |
| Makhalidwe Osakhazikika | 50 Ohm |
| Mafupipafupi | DC~6 GHz |
| Kukaniza Kuteteza | ≥5000MΩ |
| Mphamvu ya Dielectric | ≥2500 V rms |
| Kukana kukhudzana pakati | ≤1.0 mΩ |
| Kukana kukhudzana ndi kunja | ≤0.25 mΩ |
| Kutayika kwa Kuyika | ≤0.15dB |
| VSWR | ≤1.15 molunjika;≤1.25 ngodya yakumanja |
| Kuchuluka kwa kutentha | -40~85℃ |
| PIM dBc(2×20W) | ≤-160 dBc(2×20W) |
| Chosalowa madzi | IP67 |
Malangizo Okhazikitsa N kapena 7 / 16 kapena 4310 Chingwe chosinthasintha kwambiri cha 1 / 2″
Kapangidwe ka cholumikizira: (Chithunzi 1)
A. nati yakutsogolo
B. nati yakumbuyo
C. gasket

Miyeso ya kudula ndi monga momwe chithunzi chikusonyezera (Chithunzi 2), chisamaliro chiyenera kuperekedwa mukadula:
1. Mbali yomaliza ya kondakitala yamkati iyenera kudulidwa.
2. Chotsani zinthu zodetsa monga mkuwa ndi burr kumapeto kwa chingwe.

Kusonkhanitsa gawo lotsekera: Kokani gawo lotsekera mkati mwa kondakitala wakunja wa chingwe monga momwe chithunzi chikusonyezera (Chithunzi 3).

Kupanga nati yakumbuyo (Chithunzi 3).

Phatikizani nati yakutsogolo ndi yakumbuyo mwa kukulunga monga momwe chithunzi chikusonyezera (Zithunzi (5)
1. Musanagwiritse ntchito screw, pakani mafuta opaka pa o-ring.
2. Sungani nati yakumbuyo ndi chingwe zikuyenda bwino, gwirani chipolopolo chachikulu cha thupi la chipolopolo chakumbuyo. gwirani chipolopolo chachikulu cha thupi la chipolopolo chakumbuyo pogwiritsa ntchito wrench ya anyani. Kumanga kwatha.
