Ma adaputala opangidwa ndi Telsto Development Co., Limited ali ndi mitundu yosiyanasiyana ya ma configurations monga mkati mwa mndandanda kapena pakati pa mndandanda, kapangidwe kowongoka kapena kopingasa ndipo ena ali ndi mawonekedwe oyika panel.
Amagawidwa m'magulu malinga ndi momwe amagwiritsidwira ntchito nthawi zonse ndipo chilichonse chimafuna makhalidwe ake enieni. Pali magulu anayi akuluakulu omwe amadziwika pogwiritsa ntchito code yamtundu mu kabukhu aka: standard, precision, low passive inter-modulation (PIM) ndi quick-mate adapters.
Adapter ya Telsto RF ili ndi ma frequency osiyanasiyana a DC-3 GHz, imapereka magwiridwe antchito abwino kwambiri a VSWR ndi Low Passive Inter modulation {Low PIM3 ≤-155dBc(2×20W)}. Izi zimapangitsa kuti ikhale yoyenera kugwiritsidwa ntchito m'malo osungira ma cell, ma distributed antenna systems (DAS) ndi ma cell ang'onoang'ono.
| Chogulitsa | Kufotokozera | Gawo Nambala |
| Adaputala ya RF | Adaputala ya 4.3-10 Yachikazi kupita ku Din Yachikazi | TEL-4310F.DINF-AT |
| Adaputala ya 4.3-10 Yachikazi kupita ku Din Yachimuna | TEL-4310F.DINM-AT | |
| Adaputala ya 4.3-10 Yachikazi kupita ku N Yachimuna | TEL-4310F.NM-AT | |
| Adaputala ya 4.3-10 ya Amuna kupita ku Din ya Akazi | TEL-4310M.DINF-AT | |
| Adaputala ya Male kupita ku Din ya Male ya 4.3-10 | TEL-4310M.DINM-AT | |
| Adaputala ya 4.3-10 ya Amuna kupita ku N ya Akazi | TEL-4310M.NF-AT | |
| Chosinthira cha Din chachikazi kupita ku Din chachimuna cha Din chamanja | TEL-DINF.DINMA-AT | |
| Adaputala ya N ya Akazi kupita ku Din ya Amuna | TEL-NF.DINM-AT | |
| Adaputala ya N Female kupita ku N Female | TEL-NF.NF-AT | |
| Adaputala ya N ya Amuna kupita ku Din ya Akazi | TEL-NM.DINF-AT | |
| Adaputala ya N Male kupita ku Din Male | TEL-NM.DINM-AT | |
| Adaputala ya N ya Amuna kupita ku N ya Akazi | TEL-NM.NF-AT | |
| Adaputala ya N Male kupita ku N Male Right Angle | TEL-NM.NMA.AT | |
| Adaputala ya N Male kupita ku N Male | TEL-NM.NM-AT | |
| Adaputala ya Angle ya 4.3-10 ya Akazi mpaka 4.3-10 ya Amuna | TEL-4310F.4310MA-AT | |
| DIN Female kupita ku Din Male Right Angle RF Adapter | TEL-DINF.DINMA-AT | |
| Adaputala ya RF ya N Female kumanja kwa N Female | TEL-NFA.NF-AT | |
| Adaputala ya N ya Amuna mpaka 4.3-10 Yachikazi | TEL-NM.4310F-AT | |
| Adaputala ya N Male kupita ku N Female Right Angle Adaputala | TEL-NM.NFA-AT |

Chitsanzo:TEL-4310M.DINM-AT
Kufotokozera
Adaputala ya Male kupita ku Din ya Male ya 4.3-10
| Zipangizo ndi Kuphimba | |
| Kulumikizana ndi pakati | Chophimba cha Mkuwa / Siliva |
| Chotetezera kutentha | PTFE |
| Woyendetsa Thupi ndi Wakunja | Mkuwa / aloyi yokutidwa ndi tri-alloy |
| Gasket | Mphira wa Silicon |
| Makhalidwe Amagetsi | |
| Makhalidwe Osakhazikika | 50 Ohm |
| Mafupipafupi | DC~3 GHz |
| Kukaniza Kuteteza | ≥5000MΩ |
| Mphamvu ya Dielectric | ≥2500 V rms |
| Kukana kukhudzana pakati | ≤3.0 mΩ |
| Kukana kukhudzana ndi kunja | ≤2.0 mΩ |
| Kutayika kwa Kuyika | ≤0.3dB@3GHz |
| VSWR | ≤1.1@-3.0GHz |
| Kuchuluka kwa kutentha | -40~85℃ |
| PIM dBc(2×20W) | ≤-160 dBc(2×20W) |
| Chosalowa madzi | IP67 |
Malangizo Okhazikitsa N kapena 7 / 16 kapena 4310 Chingwe chosinthasintha kwambiri cha 1 / 2″
Kapangidwe ka cholumikizira: (Chithunzi 1)
A. nati yakutsogolo
B. nati yakumbuyo
C. gasket

Miyeso ya kudula ndi monga momwe chithunzi chikusonyezera (Chithunzi 2), chisamaliro chiyenera kuperekedwa mukadula:
1. Mbali yomaliza ya kondakitala yamkati iyenera kudulidwa.
2. Chotsani zinthu zodetsa monga mkuwa ndi burr kumapeto kwa chingwe.

Kusonkhanitsa gawo lotsekera: Kokani gawo lotsekera mkati mwa kondakitala wakunja wa chingwe monga momwe chithunzi chikusonyezera (Chithunzi 3).

Kupanga nati yakumbuyo (Chithunzi 3).

Phatikizani nati yakutsogolo ndi yakumbuyo mwa kukulunga monga momwe chithunzi chikusonyezera (Zithunzi (5)
1. Musanagwiritse ntchito screw, pakani mafuta opaka pa o-ring.
2. Sungani nati yakumbuyo ndi chingwe zikuyenda bwino, gwirani chipolopolo chachikulu cha thupi la chipolopolo chakumbuyo. gwirani chipolopolo chachikulu cha thupi la chipolopolo chakumbuyo pogwiritsa ntchito wrench ya anyani. Kumanga kwatha.
