Chingwe cha CHIKWANGWANI Cholumikizira Chingwe Chowunikira
kulumikizana kwa ulusi ndi chingwe chowunikira
netiweki yolumikizira ma fiber broadband
CATV, zida za ulusi, ulusi wa LAN
Chingwe cha Chigamba cha Ulusi Chingwe cha Kuwala Chidule:
Ponena za cholumikizira cha Fiber optic, ITU imachitcha kuti ndi mtundu wa gawo la kuwala lopanda mphamvu lomwe lingalumikize mizere iwiri kapena kuposerapo ya ulusi mokhazikika koma osati nthawi zonse. Lingathe kulumikizana kwambiri ndi chingwe cha ulusi ndikupanga njira yabwino kwambiri yotumizira mphamvu ya kuwala.
Chingwe cha CHIKWANGWANI Cholumikizira Chingwe cha Kuwala Mitundu yosankha:
FC, SC, ST, LC, MTRJ, MU, SMA, FDDI, E2000, Sc/pc
| mtundu | Kutayika kwa Kuyika DZIKO | Kutayika kwa Kuyika BIZINESI | Kutayika kwa Kuyika KWATHU | Kutayika Kobwerera DZIKO | Kutayika Kobwerera BIZINESI | Kutayika Kobwerera KWATHU |
| PC | ‹ 0.3dB | ‹ 0.2dB | ‹ 0.1dB | › 40 dB | › 45 dB | › 45 dB |
| UPC | ‹ 0.3dB | ‹ 0.2dB | ‹ 0.1dB | › 40 dB | › 45 dB | › 45 dB |
| APC | ‹ 0.3dB | ‹ 0.2dB | ‹ 0.1dB | › 40 dB | › 45 dB | › 45 dB |
Deta yodalirika yaukadaulo (mayeso)
| Chinthu choyesera | Mkhalidwe woyeserera |
| Kukana kunyowa | Kutentha:85º:C/chinyezi chocheperako 85%/masiku 14/kutayika kwa kuyika ‹ 0.1dB |
| Kusintha kwa kutentha | Kutentha-40º:C~+75º:C/chinyezi chocheperako 10%-80% /kubwerezabwereza kwa 42/masiku 14/ kutayika kwa kuyika ‹ 0.1dB |
| Ikani m'madzi | kutentha43ºC, /PH5.5,/ masiku 7 /kutayika kwa kuyika ‹0.1dB |
| kusinthasintha | Kusinthasintha 1.52mm/mafupipafupi 10Hz~55Hz,/ X?Y?Z njira zitatu: maola 2 / kutayika kwa kuyika?0.1dB |
| Kupindika kwa katundu | 0.454kgload/zunguliza 100 insertion loss‹0.1dB |
| kutsekeka kwa katundu | 0.454kgload/10 circles/insert loss ‹0.1dB |
| Kulimba - kukana | 0.23kg kukoka (ulusi wopanda maliseche), 1.0kg (ndi chipolopolo) cholowetsa ‹0.1dB |
| sitiraki | Kutalika kwa 1.8m, mbali zitatu, 8 mbali iliyonse/kutayika kwa kuyika ‹ 0.1dB |
| Muyezo wofunikira | Kutayika kwa Bellcore TA-NWT-001209 kuyika ‹ 0.1dB |