Ma Antenna/ Siteshoni yoyambira/Broad cast/Kusonkhana kwa chingwe/Ma Cellular/Zigawo/Zida/Ma Microwave Radio/Mil-Aero
PCS/Radar/Ma wailesi/Satcom/Chitetezo cha Surge WLAN
1. Timakonzanso zinthu zapadera kuti zigwirizane ndi zosowa za makasitomala athu. Ingotiwonetsani zojambula zanu, chitsanzo chanu kapena tsatanetsatane womwe mwawonetsa, tidzapanga kapena chonde titumizireni magawo anu apadera aukadaulo monga IMD, VSWR, plating ndi zina zotero.
2. Chitsanzo chili bwino kupereka.
3. Tidzakuyankhani pafunso lanu mkati mwa maola 24.

Chitsanzo:TEL-NMA.12S-RFC
Kufotokozera
Cholumikizira cha N Male Angle cha chingwe chosinthasintha cha 1/2″
| Zipangizo ndi Kuphimba | |
| Kulumikizana ndi pakati | Chophimba cha Mkuwa / Siliva |
| Chotetezera kutentha | PTFE |
| Woyendetsa Thupi ndi Wakunja | Mkuwa / aloyi yokutidwa ndi tri-alloy |
| Gasket | Mphira wa Silicon |
| Makhalidwe Amagetsi | |
| Makhalidwe Osakhazikika | 50 Ohm |
| Mafupipafupi | DC~3 GHz |
| Kukaniza Kuteteza | ≥5000MΩ |
| Mphamvu ya Dielectric | ≥2500 V rms |
| Kukana kukhudzana pakati | ≤1.0 mΩ |
| Kukana kukhudzana ndi kunja | ≤0.2 mΩ |
| Kutayika kwa Kuyika | ≤0.12dB@3GHz |
| VSWR | ≤1.1@-3.0GHz |
| Kuchuluka kwa kutentha | -40~85℃ |
| PIM dBc(2×20W) | ≤-160 dBc(2×20W) |
| Chosalowa madzi | IP67 |
Malangizo Okhazikitsa N kapena 7 / 16 kapena 4310 Chingwe chosinthasintha kwambiri cha 1 / 2″
Kapangidwe ka cholumikizira: (Chithunzi 1)
A. nati yakutsogolo
B. nati yakumbuyo
C. gasket

Miyeso ya kudula ndi monga momwe chithunzi chikusonyezera (Chithunzi 2), chisamaliro chiyenera kuperekedwa mukadula:
1. Mbali yomaliza ya kondakitala yamkati iyenera kudulidwa.
2. Chotsani zinthu zodetsa monga mkuwa ndi burr kumapeto kwa chingwe.

Kusonkhanitsa gawo lotsekera: Kokani gawo lotsekera mkati mwa kondakitala wakunja wa chingwe monga momwe chithunzi chikusonyezera (Chithunzi 3).

Kupanga nati yakumbuyo (Chithunzi 3).

Phatikizani nati yakutsogolo ndi yakumbuyo mwa kukulunga monga momwe chithunzi chikusonyezera (Zithunzi (5)
1. Musanagwiritse ntchito screw, pakani mafuta opaka pa o-ring.
2. Sungani nati yakumbuyo ndi chingwe zikuyenda bwino, gwirani chipolopolo chachikulu cha thupi la chipolopolo chakumbuyo. gwirani chipolopolo chachikulu cha thupi la chipolopolo chakumbuyo pogwiritsa ntchito wrench ya anyani. Kumanga kwatha.
