Cholumikizira cha 7/16 Din chapangidwa mwapadera kuti chigwiritsidwe ntchito pa malo olumikizirana akunja m'mafoni (GSM, CDMA, 3G, 4G), chili ndi mphamvu zambiri, kutayika kochepa, magetsi ambiri ogwirira ntchito, magwiridwe antchito abwino osalowa madzi komanso chogwiritsidwa ntchito m'malo osiyanasiyana. N'chosavuta kuyika ndipo chimapereka kulumikizana kodalirika.
Zolumikizira za Telsto 7/16 Din zimapezeka mwa amuna kapena akazi ndi impedance ya 50 Ohm. Zolumikizira zathu za 7/16 DIN zimapezeka m'mitundu yolunjika kapena yolunjika, komanso, flange ya mabowo anayi, bulkhead, panel ya mabowo anayi kapena zosankha zochepa zoyikira. Mapangidwe a zolumikizira za 7/16 DIN awa amapezeka m'njira zolumikizira zomangirira, zomangira kapena zosokera.
● IMD yotsika komanso VSWR yotsika imapereka magwiridwe antchito abwino.
● Kapangidwe kodzipangira moto kamatsimikizira kuti kuyika kwake n'kosavuta pogwiritsa ntchito chida chodziwika bwino chamanja.
● Gasket yokonzedwa kale imateteza ku fumbi (P67) ndi madzi (IP67).
● Choyendetsa chapakati chopangidwa ndi Brass/Ag ndi choyendetsa chakunja chopangidwa ndi Brass/Teri-alloy chimapereka mphamvu yoyendetsa bwino komanso kukana dzimbiri.
● Zomangamanga Zopanda Waya
● Malo Oyambira
● Chitetezo cha Mphezi
● Kulankhulana ndi Satellite
● Makina a Antena

Chitsanzo:TEL-DINF.12-RFC
Kufotokozera
Cholumikizira chachikazi cha DIN cha chingwe chosinthika cha 1/2″
| Zipangizo ndi Kuphimba | |
| Kulumikizana ndi pakati | Chophimba cha Mkuwa / Siliva |
| Chotetezera kutentha | PTFE |
| Woyendetsa Thupi ndi Wakunja | Mkuwa / aloyi yokutidwa ndi tri-alloy |
| Gasket | Mphira wa Silicon |
| Makhalidwe Amagetsi | |
| Makhalidwe Osakhazikika | 50 Ohm |
| Mafupipafupi | DC~3 GHz |
| Kukaniza Kuteteza | ≥5000MΩ |
| Mphamvu ya Dielectric | 4000 V rms |
| Kukana kukhudzana pakati | ≤1.0mΩ |
| Kukana kukhudzana ndi kunja | ≤0.4 mΩ |
| Kutayika kwa Kuyika | ≤0.08dB@3GHz |
| VSWR | ≤1.08@-3.0GHz |
| Kuchuluka kwa kutentha | -40~85℃ |
| PIM dBc(2×20W) | ≤-160 dBc(2×20W) |
| Chosalowa madzi | IP67 |
Malangizo Okhazikitsa N kapena 7 / 16 kapena 4310 Chingwe chosinthasintha kwambiri cha 1 / 2″
Kapangidwe ka cholumikizira: (Chithunzi 1)
A. nati yakutsogolo
B. nati yakumbuyo
C. gasket

Miyeso ya kudula ndi monga momwe chithunzi chikusonyezera (Chithunzi 2), chisamaliro chiyenera kuperekedwa mukadula:
1. Mbali yomaliza ya kondakitala yamkati iyenera kudulidwa.
2. Chotsani zinthu zodetsa monga mkuwa ndi burr kumapeto kwa chingwe.

Kusonkhanitsa gawo lotsekera: Kokani gawo lotsekera mkati mwa kondakitala wakunja wa chingwe monga momwe chithunzi chikusonyezera (Chithunzi 3).

Kupanga nati yakumbuyo (Chithunzi 3).

Phatikizani nati yakutsogolo ndi yakumbuyo mwa kukulunga monga momwe chithunzi chikusonyezera (Zithunzi (5)
1. Musanagwiritse ntchito screw, pakani mafuta opaka pa o-ring.
2. Sungani nati yakumbuyo ndi chingwe zikuyenda bwino, gwirani chipolopolo chachikulu cha thupi la chipolopolo chakumbuyo. gwirani chipolopolo chachikulu cha thupi la chipolopolo chakumbuyo pogwiritsa ntchito wrench ya anyani. Kumanga kwatha.

Takulandirani ku chiyambi cha malonda athu. Ndife okondwa kukubweretserani cholumikizira chathu cha 7/16 Din!
Cholumikizira chathu cha 7/16 Din chapangidwira malo olumikizirana akunja m'machitidwe olumikizirana a m'manja, ndipo chimagwira ntchito pamiyezo yosiyanasiyana yolumikizirana ya m'manja monga GSM, CDMA, 3G, 4G, ndi zina zotero. Chili ndi mphamvu zambiri, kutayika kochepa, mphamvu yogwira ntchito kwambiri, magwiridwe antchito abwino osalowa madzi, ndipo chimatha kugwira ntchito bwino m'malo osiyanasiyana.
Zolumikizira zathu za 7/16 Din zili ndi ukadaulo wapamwamba wopanga ndi kupanga kuti zitsimikizire kuti ndizabwino komanso zodalirika. N'zosavuta kuyika komanso zodalirika kulumikiza, ndipo zimatha kumaliza kukhazikitsa ndi kukonza munthawi yochepa, motero zimapangitsa kuti magwiridwe antchito azigwira bwino ntchito komanso kuchepetsa ndalama.
Cholumikizira chathu cha 7/16 Din chaganizira zochitika zosiyanasiyana zogwiritsidwa ntchito popanga, kuonetsetsa kuti chikugwiritsidwa ntchito. Kugwira ntchito kwake kosalowa madzi kumathandizira kuti chizigwira ntchito bwino ngakhale nyengo yoipa. Kuphatikiza apo, chili ndi mphamvu yamagetsi yogwira ntchito komanso kutayika kochepa, ndipo chimatha kusunga mtundu wa chizindikiro ndi kukhazikika panthawi yotumiza mtunda wautali.
Kawirikawiri, cholumikizira chathu cha 7/16 Din ndi cholumikizira chapamwamba kwambiri chomwe chimapangidwira malo olumikizirana akunja m'mafoni. Kaya mumagwira ntchito motani, titha kupereka njira zolumikizirana bwino. Ngati mukufuna zinthu zathu, chonde titumizireni uthenga kuti mudziwe zambiri.