| n cholumikizira chachimuna cha rf coaxial dummy load 50w | |
| Nambala ya Chitsanzo | TEL-TLNM50W |
| Zamagetsi | |
| Khalidwe Impedance | 50ohm |
| Mafupipafupi | DC-3GHz |
| VSWR | ≤1.20 |
| Mphamvu Yokwanira | Ma Watt 50 |
| Cholumikizira cha RF | Cholumikizira cha N Male |
| Zipangizo ndi Plating | |
| Dzina la Zigawo | Zinthu Zofunika |
| Thupi la cholumikizira | Mkuwa |
| Chotetezera kutentha | PTFE |
| Woyendetsa Mkati | Phosphor Bronze |
| Nyumba | Aluminiyamu |
| Zachilengedwe | |
| Kutentha kwa Ntchito. | -45~ 85 ℃ |
| Kutentha kwa Kusungirako. | -60~120℃ |
| Mtengo Wosagwa ndi Nyengo | IP65 |
| Chinyezi Chaching'ono | 5% -95% |
| Ma RoH (2002/95/EC) | Kutsatira malamulo oletsa |
| Kulemera (Net) | 340g |
● Gulu Lozungulira la Ma Frequency DC-3GHz
● Kusinthasintha kwa Low Pass
● VSWR Yotsika
● Kulondola Kochepa kwa Kuchepetsa Mphamvu
● Amagwiritsidwa ntchito kwambiri pa njira zomangira mkati
Ntchito Zathu
1. Yankhani funso lanu mkati mwa maola 24.
2. Njira yolipira: T/T, L/C, Paypal ndi Western Union
3. Mitundu yambiri yotumizira: Paulendo wa pandege, panyanja, pa Express (DHL, Fedex, TNT UPS...)
4. Nthawi yobweretsera (yotumizira): Nthawi zambiri masiku 14 mutalandira oda
5. Doko lolowera katundu: Shanghai
6. Nthawi Yotsimikizira: Pasanathe miyezi 12 kuchokera pamene katundu watumizidwa.
7. Buku lotsogolera (Malangizo) mukapempha.
8. Zojambula, chitsanzo ndi phukusi lopangidwa mwamakonda zitha kuchitika.
Mafotokozedwe Aukadaulo:
| Chogulitsa | Kufotokozera | Gawo Nambala |
| Katundu Womaliza | N Mwamuna / N Mkazi, 2W | TEL-TL-NM/F2W |
| N Mwamuna / N Mkazi, 5W | TEL-TL-NM/F5W | |
| N Mwamuna / N Mkazi, 10W | TEL-TL-NM/F10W | |
| N Mwamuna / N Mkazi, 25W | TEL-TL-NM/F25W | |
| N Mwamuna / N Mkazi, 50W | TEL-TL-NM/F50W | |
| N Mwamuna / N Mkazi, 100W | TEL-TL-NM/F100W | |
| DIN Yamwamuna / Yachikazi, 10W | TEL-TL-DINM/F10W | |
| DIN Yaimuna / Yaikazi, 25W | TEL-TL-DINM/F25W | |
| DIN Yamwamuna / Yachikazi, 50W | TEL-TL-DINM/F50W | |
| DIN Yamwamuna / Yachikazi, 100W | TEL-TL-DINM/F100W |
FAQ
Nanga bwanji za ubwino wa zinthu zanu?
Zinthu zonse zomwe tapereka zimayesedwa mosamala ndi dipatimenti yathu ya QC tisanatumize.
Kodi mungapereke zitsanzo kuti muyese musanayike oda imodzi yovomerezeka?
Zitsanzo zoyesera zitha kuperekedwa kwaulere bola ngati muli ndi ndalama zotumizira.
Kodi nthawi yanu yobweretsera nthawi yayitali bwanji?
Nthawi yathu yotumizira nthawi zambiri imakhala mkati mwa masiku 14 titalandira oda yanu.
Kodi Njira Zanu Zotumizira Ndi Ziti?
Ndi Nyanja; Ndi mpweya (doko la Shanghai); kapena ndi UPS, DHL, FeDex, TNT ndi zina zotero.
Kodi mungatumize chitsanzo kuti tipange?
Inde, tingathe. Zitsanzozo zitha kuperekedwa mkati mwa masiku 7 ogwira ntchito.
Kodi tingathe kulemba logo kapena dzina la kampani yathu pa zinthu zanu kapena phukusi?
Inde, mungathe. Logo ndi dzina la kampani zitha kusindikizidwa pa zinthu zathu. Mutha kutitumizira zojambulazokudzera pa imelo mu mtundu wa JPEG kapena TIFF.
Kodi MOQ ndi yokhazikika?
MOQ ndi yosinthasintha ndipo timalandira oda yaying'ono koyamba ngati oda yoyesera.
| Makhalidwe Amagetsi | |
| Makhalidwe Osakhazikika | 50 Ohm |
| Mafupipafupi | DC~3 GHz |
| Chinyezi Chogwira Ntchito | 0-90% |
| Kuyesa Mphamvu | 50w |
| Cholumikizira | N Mwamuna |
| VSWR | 1.15 |
| Kutentha kwapakati pa ℃ | -35~+65 |
Malangizo Okhazikitsa N kapena 7 / 16 kapena 4310 Chingwe chosinthasintha kwambiri cha 1 / 2″
Kapangidwe ka cholumikizira: (Chithunzi 1)
A. nati yakutsogolo
B. nati yakumbuyo
C. gasket

Miyeso ya kudula ndi monga momwe chithunzi chikusonyezera (Chithunzi 2), chisamaliro chiyenera kuperekedwa mukadula:
1. Mbali yomaliza ya kondakitala yamkati iyenera kudulidwa.
2. Chotsani zinthu zodetsa monga mkuwa ndi burr kumapeto kwa chingwe.

Kusonkhanitsa gawo lotsekera: Lowetsani gawo lotsekera mkati mwa kondakitala wakunja wa chingwe monga momwe chithunzi chikusonyezera (Chithunzi 3).

Kupanga nati yakumbuyo (Chithunzi 3).

Phatikizani nati yakutsogolo ndi yakumbuyo mwa kukulunga monga momwe chithunzi chikusonyezera (Zithunzi (5)
1. Musanagwiritse ntchito screw, pakani mafuta opaka pa o-ring.
2. Sungani nati yakumbuyo ndi chingwe zikuyenda bwino, gwirani chipolopolo chachikulu cha thupi la chipolopolo chakumbuyo. gwirani chipolopolo chachikulu cha thupi la chipolopolo chakumbuyo pogwiritsa ntchito wrench ya anyani. Kumanga kwatha.
