Mbali: Mawonekedwe okongola Kukana kugwedezeka bwino, kusalowa madzi komanso kukana dzimbiri Maphukusi okhazikika oyikapo mtengo wogwirizira Miyeso yabwino Yopangidwa ndi ukadaulo wa bandi yayikulu, kuchuluka kwapakati, chiŵerengero cha mafunde otsika
Kugwiritsa ntchito: GSM/CDMA/ DCS/ PCS/ 3G/ 4G/ LTE/ WLAN/ Wi-Fi system
Tsatirani njira izi kuti muyike antenna yokhala ndi mtengo wogwirizira, sinthani ngodya yopendekera ya antenna, limbitsani mabolt, zomangira ndi mtedza. (1) Zida zomangira mawonekedwe a L ziyenera kukhala zolumikizidwa ndi bolt ya antenna, kuyiyika pa chotsukira chathyathyathya, mbedza ya spring, chivundikiro cha screw motsatizana, kenako nati yotsekedwa. (2) Ndodo yolumikizidwa ndi ulusi wa U ya M6 yodutsa ndi zida zomangira mawonekedwe a L, yokhala ndi antenna yokhala ndi dia. 35-50mm pole, kenako nati yotsekedwa. (3) Kuti mupeze chizindikiro chabwino kwambiri, sinthani ngodya yolowera ya antenna kudzera pamalo a dzenje la zida zomangira mawonekedwe a L, kenako tsekani mtedza wonse ndi cholumikizira cha antenna chotsekedwa. (4) Kutalika kwa malo omangira kuyenera kukhala mamita oposa 3 kuchokera pamlingo woyambira, komanso madera apafupi okhala ndi nyumba zopanda nyumba zazitali ndi zitsulo zazikulu. Mwachidule, malo otseguka mbali.
| Mafotokozedwe a Makina | |
| Miyeso | 203X45mm |
| Kulemera | 0.28Kg |
| Zida za Redieta | Mkuwa wopangidwa ndi siliva |
| Zinthu Zopangira Radome | ABS |
| Mtundu wa Radome | Choyera ngati cha Ivory |
| Chinyezi Chogwira Ntchito | < 95% |
| Kutentha kogwira ntchito | -40~55 ℃ |
| Mafotokozedwe a Magetsi | |
| Mafupipafupi | 694-960MHz 1710~2700MHz |
| Phindu | 3.5dBi 5dBi |
| VSWR | ≤1.8 ≤1.8 |
| Kugawanika | Mizere iwiri |
| M'lifupi mwa mtanda wopingasa | 360 360 |
| M'lifupi mwa mtanda wowongoka | 85 55 |
| IMD3, dBc @+ 33dBm | ≤-140 |
| Kulepheretsa Kulowetsa | 50Ω |
| Mphamvu Yolowera Kwambiri | 50W |
| Cholumikizira | N Wachikazi |
| Chiŵerengero cha F/B | ≥10dBi ≥15dBi |
Malangizo Okhazikitsa N kapena 7 / 16 kapena 4310 Chingwe chosinthasintha kwambiri cha 1 / 2″
Kapangidwe ka cholumikizira: (Chithunzi 1)
A. nati yakutsogolo
B. nati yakumbuyo
C. gasket

Miyeso ya kudula ndi monga momwe chithunzi chikusonyezera (Chithunzi 2), chisamaliro chiyenera kuperekedwa mukadula:
1. Mbali yomaliza ya kondakitala yamkati iyenera kudulidwa.
2. Chotsani zinthu zodetsa monga mkuwa ndi burr kumapeto kwa chingwe.

Kusonkhanitsa gawo lotsekera: Kokani gawo lotsekera mkati mwa kondakitala wakunja wa chingwe monga momwe chithunzi chikusonyezera (Chithunzi 3).

Kupanga nati yakumbuyo (Chithunzi 3).

Phatikizani nati yakutsogolo ndi yakumbuyo mwa kukulunga monga momwe chithunzi chikusonyezera (Zithunzi (5)
1. Musanagwiritse ntchito screw, pakani mafuta opaka pa o-ring.
2. Sungani nati yakumbuyo ndi chingwe zikuyenda bwino, gwirani chipolopolo chachikulu cha thupi la chipolopolo chakumbuyo. gwirani chipolopolo chachikulu cha thupi la chipolopolo chakumbuyo pogwiritsa ntchito wrench ya anyani. Kumanga kwatha.
