Mbali: Mawonekedwe okongola Oyenera kuyika padenga wamba. Bandeji yotakata ya ma frequency, mafunde otsika, mphamvu yamphamvu yoletsa kusokonezedwa.
| Chinthu | Mafotokozedwe |
| Mafupipafupi | 698~960MHz/1710~2700MHz |
| Phindu | 3±1dBi/4±1dBi |
| VSWR | ≤2.0/ ≤1.5 |
| Kulepheretsa Kulowetsa | 50Ω |
| Kugawanika | Choyimirira |
| M'lifupi mwa mtanda wopingasa | 360° |
| M'lifupi mwa mtanda wowongoka | 85±15°/55±15° |
| Mphamvu Yochuluka | 50W |
| Mtundu wa cholumikizira | N-Wachikazi |
| M'mimba mwake | Ø164x94mm |
| Mtundu | Choyera |
| Kutentha | Ntchito: -40℃ ~ + 60℃ |
| Chinyezi Chochepa | 5%~95% |
| Njira Yoyikira | Yokhazikika ndi zomangira |
Malangizo Okhazikitsa N kapena 7 / 16 kapena 4310 Chingwe chosinthasintha kwambiri cha 1 / 2″
Kapangidwe ka cholumikizira: (Chithunzi 1)
A. nati yakutsogolo
B. nati yakumbuyo
C. gasket

Miyeso ya kudula ndi monga momwe chithunzi chikusonyezera (Chithunzi 2), chisamaliro chiyenera kuperekedwa mukadula:
1. Mbali yomaliza ya kondakitala yamkati iyenera kudulidwa.
2. Chotsani zinthu zodetsa monga mkuwa ndi burr kumapeto kwa chingwe.

Kusonkhanitsa gawo lotsekera: Kokani gawo lotsekera mkati mwa kondakitala wakunja wa chingwe monga momwe chithunzi chikusonyezera (Chithunzi 3).

Kupanga nati yakumbuyo (Chithunzi 3).

Phatikizani nati yakutsogolo ndi yakumbuyo mwa kukulunga monga momwe chithunzi chikusonyezera (Zithunzi (5)
1. Musanagwiritse ntchito screw, pakani mafuta opaka pa o-ring.
2. Sungani nati yakumbuyo ndi chingwe zikuyenda bwino, gwirani chipolopolo chachikulu cha thupi la chipolopolo chakumbuyo. gwirani chipolopolo chachikulu cha thupi la chipolopolo chakumbuyo pogwiritsa ntchito wrench ya anyani. Kumanga kwatha.
