Mbali: Mawonekedwe okongola Oyenera kuyika padenga wamba Bandeji yotakata, mafunde otsika, mphamvu yamphamvu yoletsa kusokonezedwa
Kugwiritsa Ntchito: Kuphimba kwamkati konsekonse kwa GSM/CDMA/ PCS/ 3G/ 4G/ LTE/ WLAN system
| Mafotokozedwe a Makina | |
| Miyeso | 204X115mm |
| Kulemera | 0.5Kg |
| Zida za Redieta | Mkuwa wopangidwa ndi siliva |
| Zinthu Zopangira Radome | ABS |
| Mtundu wa Radome | Choyera ngati cha Ivory |
| Chinyezi Chogwira Ntchito | < 95% |
| Kutentha kogwira ntchito | -40~55 ℃ |
| Mafotokozedwe a Magetsi | |
| Mafupipafupi | 806-960MHz 1710~2500MHz 2500-2700MHz |
| Phindu | 2dBi±0.5 4dBi±1 4dBi ±1 |
| VSWR | ≤1.4 |
| Kugawanika | Choyimirira |
| Kuzungulira kwa kapangidwe, dB | ±1 ±1 ±1.5 |
| M'lifupi mwa mtanda wowongoka | 85 55 50 |
| IMD3, dBc @+ 33dBm | ≤-140 |
| Kulepheretsa Kulowetsa | 50Ω |
| Mphamvu Yolowera Kwambiri | 50W |
| Cholumikizira | N Wachikazi |
Malangizo Okhazikitsa N kapena 7 / 16 kapena 4310 Chingwe chosinthasintha kwambiri cha 1 / 2″
Kapangidwe ka cholumikizira: (Chithunzi 1)
A. nati yakutsogolo
B. nati yakumbuyo
C. gasket

Miyeso ya kudula ndi monga momwe chithunzi chikusonyezera (Chithunzi 2), chisamaliro chiyenera kuperekedwa mukadula:
1. Mbali yomaliza ya kondakitala yamkati iyenera kudulidwa.
2. Chotsani zinthu zodetsa monga mkuwa ndi burr kumapeto kwa chingwe.

Kusonkhanitsa gawo lotsekera: Kokani gawo lotsekera mkati mwa kondakitala wakunja wa chingwe monga momwe chithunzi chikusonyezera (Chithunzi 3).

Kupanga nati yakumbuyo (Chithunzi 3).

Phatikizani nati yakutsogolo ndi yakumbuyo mwa kukulunga monga momwe chithunzi chikusonyezera (Zithunzi (5)
1. Musanagwiritse ntchito screw, pakani mafuta opaka pa o-ring.
2. Sungani nati yakumbuyo ndi chingwe zikuyenda bwino, gwirani chipolopolo chachikulu cha thupi la chipolopolo chakumbuyo. gwirani chipolopolo chachikulu cha thupi la chipolopolo chakumbuyo pogwiritsa ntchito wrench ya anyani. Kumanga kwatha.
