Mawonekedwe
◆ Mzere Wozungulira Wautali 698-4000MHz
◆ Kuphimba kwa 2G/3G/4G/LTE/5G
◆ Kusintha kwapakati kwa Passive Low
◆ Kutayika Kotsika kwa VSWR & Kuyika
◆ Kutalikirana Kwambiri, M'nyumba & Panja, IP65
◆ Amagwiritsidwa ntchito kwambiri pa Mayankho Omangidwa
◆ Kuwongolera Kwambiri / Kudzipatula
◆ Mphamvu Yoyenera 300W pa cholowera chilichonse, Kudalirika Kwambiri
◆ Kutayika Kochepa kwa Kuyika, VSWR Yochepa, PIM Yochepa (IM3)
| Makhalidwe Amagetsi | |
| Makhalidwe Osakhazikika | 50 Ohm |
| Mafupipafupi | 698-2700 MHz |
| Mphamvu Yochuluka Kwambiri | 300w |
| Kudzipatula | ≥27 dB |
| Kutayika | ≤3.5 dB |
| VSWR | ≤1.25 |
| Gulu la Riggle | ≤0.5 |
| IMD3, dBc@+43DbMX2 | ≤-150 |
| Mtundu wa cholumikizira | N-Wachikazi |
| Kuchuluka kwa Zolumikizira | 4 |
| Kutentha kwa Ntchito | -30-+55℃ |
| Mapulogalamu | M'nyumba |
Malangizo Okhazikitsa N kapena 7 / 16 kapena 4310 Chingwe chosinthasintha kwambiri cha 1 / 2″
Kapangidwe ka cholumikizira: (Chithunzi 1)
A. nati yakutsogolo
B. nati yakumbuyo
C. gasket

Miyeso ya kudula ndi monga momwe chithunzi chikusonyezera (Chithunzi 2), chisamaliro chiyenera kuperekedwa mukadula:
1. Mbali yomaliza ya kondakitala yamkati iyenera kudulidwa.
2. Chotsani zinthu zodetsa monga mkuwa ndi burr kumapeto kwa chingwe.

Kusonkhanitsa gawo lotsekera: Lowetsani gawo lotsekera mkati mwa kondakitala wakunja wa chingwe monga momwe chithunzi chikusonyezera (Chithunzi 3).

Kupanga nati yakumbuyo (Chithunzi 3).

Phatikizani nati yakutsogolo ndi yakumbuyo mwa kukulunga monga momwe chithunzi chikusonyezera (Zithunzi (5)
1. Musanagwiritse ntchito screw, pakani mafuta opaka pa o-ring.
2. Sungani nati yakumbuyo ndi chingwe zikuyenda bwino, gwirani chipolopolo chachikulu cha thupi la chipolopolo chakumbuyo. gwirani chipolopolo chachikulu cha thupi la chipolopolo chakumbuyo pogwiritsa ntchito wrench ya anyani. Kumanga kwatha.
