Kutseka kwa Chisindikizo cha Gel cha chingwe cholumikizira cha 7/8'' kupita ku zida zoyambira pansi
Kugwiritsa Ntchito: Chida chothandizira kuyika pansi cha chingwe cha 7/8” choteteza nyengo
Kukula: L124mm*W89.5mm*H40mm
Kulemera Konse, 107.5g
Kalasi Yotsekera, IP 68
Chitsanzo: TEL-GSC-7/8” ku zida zomangira pansi
Kufotokozera: Zogulitsa za Gel Seal Closure zimapereka njira yachangu komanso yotsika yokhazikitsira luso lolumikizira "jumper to antenna" ndi "jumper to feeder" kuti zisawonongeke ndi nyengo. Mawonekedwe:
Kuyika mwachangu. Kuyika kwa Telsto Gel Seal Closures kumatha kuchitika mumasekondi ochepa.
Kutseka kwa Telsto Gel Seal n'kosavuta kuchotsa, ndipo nthawi zambiri kungagwiritsidwenso ntchito.
Kutseka kwa Chisindikizo cha Telsto Gel ndi kapangidwe kozungulira ndipo sikufuna kulumikizidwa kwa chingwe.
Kutseka kwa Chisindikizo cha Telsto Gel sikufuna zida zapadera kapena zipangizo zina kuti zikhazikitsidwe
| Kutseka Chisindikizo cha Gel | |
| Chitsanzo | TEL-GSC-7/8G |
| Ntchito | Kutseka kwa Chisindikizo cha Gel cha chingwe cholumikizira cha 7/8'' kupita ku zida zoyambira pansi |
| Zinthu Zofunika | PC+SEBS |
| Kukula | L124mm, W89.5mm, H40mm |
| Lowetsani | Chodyetsa cha 7/8" (27-29mm) |
| Zotsatira | waya wothira pansi (7-8mm) |
| Kalemeredwe kake konse | 188g |
| Moyo/nthawi | Zaka zoposa 10 |
| Kutupa ndi kukana kwa ultraviolet | H2S, adapambana mayeso a ultraviolet |
| Kukana kwa ayezi ndi chipale chofewa | mpaka 100mm, palibe kutayikira kwa madzi, palibe kusintha kwa mawonekedwe |
| Mulingo wosalowa madzi | IP68 |
| Mulingo wosayaka moto | HB |
| Kukana mvula yamkuntho | 100E 150mm/h |