Ma Adapter a Angle amagwiritsidwa ntchito polumikiza ma cable hangers osiyanasiyana ku ma tower okhota popanda kuboola mabowo aliwonse m'mbali mwa tower. Popeza makina otumizira ma RF amafunikira ma clamp apadera ambiri kuti amangirire ma waya ndi zida, Telsto yatsegula mzere wapaderawu pa ntchito zapaderazi. Titha kupanga ma clamp kutengera zomwe makasitomala akufuna.
| Mafotokozedwe Onse | |
| Mtundu wa Adaptator | Adaputala ya ngodya |
| Mtundu wa Zinthu | Chitsulo chosapanga dzimbiri 304 |
| Kutsegula Kwambiri | Mizere itatu, chingwe cha 1 -5/8 mu chitoliro |
| Kuyika | 3/8 inchi, 3/4 m'dzenje lopindidwa |
| Miyeso | |
| Utali wa Mkati | 25.40 mm |
| M'lifupi mwa Mkati | 22.23 mm |
| Kutalika kwa Kunja | 50.80 mm |
| Kunja kwa M'lifupi | 57.15 mm |
| Mafotokozedwe a Makina | |
| Kukhazikitsa Torque Max | 15.0 mapazi lb |
| Kukhazikitsa Torque Min | 11.0 mapazi lb |
| Kukhuthala kwa Zinthu | 2.667 mm |
| Zofotokozera Zodzaza | |
| Kutalika | 150 mm |
| Utali | 350 mm |
| M'lifupi | 300 mm |
| Kulemera Kotumizira | 23.30Kg |
| Kuchuluka kwa Phukusi | Ma PCS 100 |
Adaputala yachitsulo chosapanga dzimbiri imagwiritsidwa ntchito polumikiza mahatchi osiyanasiyana a chingwe ku zipilala za nsanja zokhota popanda kuboola mabowo aliwonse m'mwendo wa nsanja.
· 1. Kutsegula kwakukulu kwa 1'' kuti kukhale kosinthasintha
· Mabowo 2.3/4'' amavomereza Zopachikira Zobisika
· 3. Zipangizo: chitsulo chosapanga dzimbiri
· 4. Phatikizani bolt ya mutu wa SS Square ya 3/8''X1-3/4''
| Gawo NO. | Kufotokozera | UOM |
| UA3 | Adaputala ya Angle SS yokhala ndi mabowo opindidwa a 3/4'' | Seti ya 10 |
| Malamulo a malonda | CIF, DDU, EX-WORKS |
| Malamulo olipira | T/T, L/C, Yokambirana |
| MOQ | 1 |
| Mphamvu yoperekera | Zidutswa 100000 pamwezi |
| Nthawi yotsogolera | Masiku 3-15 |
| Kutumiza | Nyanja, Mpweya, Express |
| Doko | Shanghai |
| Kupezeka kwa zitsanzo | Inde |
| Nthawi yoyeserera | Masiku 3-5 |
| Kulongedza | Chikwama cha pulasitiki, Katoni, Phaleti |